Baada ya kufanikiwa
kufanya onyesho kubwa na la kuvutia mjini Shinyanga jana, sasa kituo
kinachofuata kwa ajili ya Serengeti Fiesta 2014 ni Geita, linalotarajiwa
kufanyika leo katika ukumbi maarufu wa Desire Park.
“Kaulimbiu ya Serengeti
Fiesta 2014…'Ni shiiiiida!’ sasa imegeuka kuwa msemo maarufu miongoni mwa
vijana wa Mkoa wa Geita na Jumamosi hii tutathibitisha hilo kwa watu wote wa
Geita,” anasema Rugambo Rodney, Meneja wa Bia ya Serengeti Premium Lager.
Matukio kadhaa kabla ya
onyesho hilo na promosheni nyingi za kulipamba onyesho lenyewe linalotarajiwa
kuwa la kukumbukwa tayari yamekwishaanza huku Kampuni ya Bia ya Serengeti (SBL)
kupitia bia yake, Serengeti Premium Lager, kwa kushirikiana na waandaaji, Prime
Time Promotions, wameahidi kutoa kile kilichobora kabisa kwa watu wa Geita.
Rodney aliendelea
kusema: “Ukichukulia mafanikio tuliyoyapata Shinyanga, ni dhahiri kuwa tuna
nafasi kubwa ya kufanya jambo kama hilo kwa watu wa Geita na tuna matumaini
makubwa tamasha hili litakuwa ni la kukumbukwa daima.”
Shoo ya Serengeti Fiesta
2014 mjini Geita itawapandisha jukwaani wasanii maarufu wanaokubalika nchini
ambao ni Christian Bella, Ommy Dimpoz, Fareed Kuband a.k.a ‘Fid Q’, Chege
na Temba, Linah, Recho, Young Killa, Ney wa Mitego pamoja na Stamina.
Mbali na shoo, shughuli
nyingine nyingi zitafanyika mapema, kuanzia bonanza la soka na ‘Dance la
Fiesta’ ambapo washindi mbalimbali watapewa nafasi ya kusafiri hadi Dar es
Salaam kushuhudia onyesho la mwisho linalotarajia kufanyika Oktoba 18 mwaka
huu.
Shoo ya Geita itakuwa ni
ya saba katika ziara hii huku mikoa mingine zaidi ya 10 ikiwa kwenye dada za
SBL kupelekewa simulizi hii kubwa nchini Tanzania kwa sasa.
ABOUT SERENGETI
BREWERIES LIMITED
Serengeti Breweries
Limited engages in the brewing, manufacturing, marketing and selling drinks
made of malt, hops and barley and sorghum in Tanzania.
Headquartered in
Dar es Salaam, SBL brands include:- Serengeti Premium Lager, Serengeti
Platinum, Tusker Lager, Tusker Lite, Kibo Gold, Uhuru Peak Lager, Pilsner
Lager, Senator, The Kick and Guinness®.
SBL is also the
sole distributor of several international renowned spirits including Smirnoff
Vodka®, Johnnie Walker®, Bailey’s Irish Cream ®, Richot®, Bond 7 Whiskey® and
Gilbeys Gin®.
Serengeti
Breweries Limited is a subsidiary of East African Breweries Limited/ DIAGEO
PLC.
No comments:
Post a Comment