07 February 2016

**...ZAWADI NONO YA Tsh 30,000...**TABIRI NANI ATAIBUKA MSHINDI LEO HII KATI YA... (CHELSEA V/S MAN UNITED ) ......TAJA NA IDADI YA MAGOLI

http://www.matchhighlight.com/wp-content/uploads/2014/01/Chelsea-v.-Manchester-United.jpg
**...ZAWADI NONO YA Tsh 30,000...**TABIRI NANI ATAIBUKA MSHINDI LEO HII
KATI YA... (CHELSEA V/S MAN UNITED ) ......TAJA NA IDADI YA MAGOLI

 TAJA NA IDADI YA MAGOLI.
MSHINDI ATATANGAZWA HAPAHAPA.ANDIKA COMMENT YAKO HAPA CHINI KWENYE FACEBOOK UWEZE KUSHINDA....  UKIMALIZA SHARE KWA MWENZAKO

9 comments:

  1. Nitumieni pesa nimeshinda kwenye huu ujumbe mlishare kwenye tanuru la fikra nilitabiri moja moja naomba haki itendeke .0714198473 davis de focus

    ReplyDelete
  2. Namba 0652351776 nilitabir one one kwenye page yenu ya facebook

    ReplyDelete

Comments system

Disqus Shortname