13 February 2016

BREAKING NEWZZZ....RAIS MAGUFULI AFYEKA MISHAHARA YA MAWAZIRI WAKE NA MSHAHARA WAKE NA KUZIWEKA KWENYE ELIMU

http://1.bp.blogspot.com/-_YV43WAcuNM/VaJc2I1jaTI/AAAAAAAACiQ/IdCrbWjo0uc/s400/magufuli1.jpg 
RAIS  MAGUFULI AMETAKA KILA WAZIRI ATOE TSH. MILIONI 1 KWENYE MSHAHARA WAKE ,PAMOJA NA YEYE MWENYEWE NA MSHAHARA WA MAKAMU WA RAIS NA WAZIRI MKUU ILI ZITIMIE MILIONI 100 NA ATAWAPATIA MKOA WA DAR ES SALAAM KWA AJILI YA KUBORESHA ELIMU.

No comments:

Post a Comment

Comments system

Disqus Shortname