13 September 2014

RAIS WA WASANII WA BONGO MUVI ATANGAZA RASMI KUJIUZULU SASA HIVI!!


Rais wa Wasanii wa Bongo Muvi Steve Nyerere ametangaza kujizuuzulu rasmi nafasi yake hiyo kuanzia sasa hivi na kwamba kesho asubuhi atazungumza na Waandishi wa habari katika Ukumbi wa Maelezo hapa mjini kuelezea kwa kirefu kuhusu uamuzi wake huo. Akuzungumza na Blogu hii muda mchache uliopita Steve alikuwa akiongea kwa upole sana na kusisistiza kwamba hatatoa maelezo leo mpaka kesho, juhudi zote za hii blog kumbana aseme sababu ya uamuzi wake huo wa ghafla Steve alisema ni kesho tu ndio atatoa maelezo kwa anayetaka kujua na kusikia sababu aje kesho Asubuhi Maelezo.

No comments:

Post a Comment

Comments system

Disqus Shortname